Kuhusu Ebola Tracker
Kumbukumbu ya bure ya umma kuhusu Ebola barani Afrika, inayosasishwa na African Script.
Ebola Tracker huleta pamoja takwimu ambazo kwa kawaida zimetawanyika katika ripoti za WHO, taarifa za Africa CDC, matangazo ya wizara na habari, mahali pamoja panapofanya kazi kwenye simu yoyote, kwa Kiingereza na Kiswahili.
Takwimu nyingi hukusanywa kiotomatiki na kukaguliwa na timu yetu kabla ya kuonekana. Takwimu zinazotoka moja kwa moja kwenye WHO Disease Outbreak News zinaweza kuonekana kwanza kama "Za awali" hadi tuzikague. Kila namba ina kiungo cha chanzo chake.
Tovuti hii ni kwa ajili ya taarifa kwa umma. Si ushauri wa kitabibu. Ukijisikia mgonjwa, fuata maelekezo ya Wizara ya Afya na wahudumu wa afya walio karibu nawe.
Wanaoiendesha
Ebola Tracker imebuniwa, kujengwa na kusimamiwa na African Script, kampuni ya teknolojia ya Nairobi iliyoanzishwa mwaka 2017. Tuandikie kuhusu marekebisho, data au ushirikiano.
- Kampuni
- African Script Global Solutions Ltd
- Ofisi
- Pension Towers, Loita Street, Nairobi
- Mawasiliano
- [email protected]
- Tovuti
- africanscript.com