African Script Ebola Tracker

Husasishwa kila saa kutoka vyanzo rasmi

Ebola barani Afrika, nchi kwa nchi

Idadi ya wagonjwa, tahadhari na hatari ya kuvuka mipaka kwa nchi 10 za Afrika, kutoka WHO, Africa CDC na wizara za afya za kitaifa.

1Milipuko inayoendelea
8,443Wagonjwa waliothibitishwa katika milipuko ya karibuni
10Dashibodi za nchi
Fungua dashibodi ya Kenya

Buruta ramani ya dunia kuitazama, au bofya nchi.

Milipuko barani Afrika sasa hivi

Milipuko inayoendelea, inayochunguzwa au inayohusiana na wagonjwa kutoka nje, pamoja na takwimu za karibuni zilizochapishwa.

Dashibodi za nchi

Chagua nchi kuona takwimu zake, ramani na hali ya nchi jirani.

African Script

Ebola Tracker imejengwa na inaendeshwa na African Script, kampuni ya teknolojia yenye makao yake Nairobi. Kila takwimu ina kiungo cha ripoti ilikotoka. Jinsi tunavyokusanya na kukagua data